mugame
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chu acc Thor sr toan the a e sever MU nhe ..vi suc vat SGK ma to mang tieng qua

Go down

Chu acc Thor sr toan the a e sever MU nhe ..vi suc vat SGK ma to mang tieng qua Empty Chu acc Thor sr toan the a e sever MU nhe ..vi suc vat SGK ma to mang tieng qua

Bài gửi  Thor Sat Aug 18, 2012 9:45 pm

guil toan the a e server MU ss6 ss7 mjnh la chu acc Thor ..mjnh co 1 thoi gian k choi nua de cho thang SOn Njnh bjnh sn 90 dang choi acc SGK sdt DD co dinh no 0982270012 no hien dang hoc o Ha NOi .. vi o MU cu mjnh va no cung quen nhau.. no ko co tro j choi no hoi mjnh con choi MU ko.. mjnh da cho no choi doc bass 1 va 2 de no toan quyen ve acc do.. that ko ngo khi mjnh vo PK 1 chut ..a e sever chui Thor lua dao.. minh ko biet tai sao khi hoi no.. no bao game la vay,mjnh ko lua no ,no lua mjnh.. ma mjnh cung ko the ngo no lua ca acc Tickchet o trong guil lay het do.. no lua ca Hell.. thanh that xl a e Guil nhe ..va tat ca nhung ai bi acc Thor lua .. Gio to xoa acc do roi .. chuc a e choi vui ve .. cac ban hay de phong voi thang Dang choi acc SonGOKu nhe.. no bao no la Hung ,thang Hung no sn 86 no nghj game lau roi ..vi bi lua no chan kai MU nay .. cac ban choi vui ve va cung phai de phong nhe .. Game ao rat nhieu dua khon nan nhu thang Son njnh bjnh .. thoi chao cac ban ... chuc cac ban choi vui ve .. Smile

Thor
Khách viếng thăm

Chu acc Thor sr toan the a e sever MU nhe ..vi suc vat SGK ma to mang tieng qua Empty Re: Chu acc Thor sr toan the a e sever MU nhe ..vi suc vat SGK ma to mang tieng qua

Bài gửi  818802 Sun Aug 19, 2012 8:16 am

kô biết có lừa đảo hay không mà gọi đt kô nghe máy, lúc nghe thì lại để im kô lên tiếng. chỉ biết đi nói người khác xem lai mình đi Smile) có tốt hơn ng khác hay kô mà đi nói ng ta lừa đảo. còn nhớ câu mà bạn nói với mình kô "đây chỉ là games, mình chơi vui thôi" Smile) nghe hài VL đấy bạn THOR àk Smile) chú chỉ đc cái chém Smile) đi nói ng khác lừa đảo kô biết ngại àk, thế bây giờ bạn có phải là con chó chưa???? Smile), có cần mình nhắc lại câu nói của bạn kô??? Smile) "mình mà lừa đảo mình làm con chó Smile)" chém VKL. thấy mình bỏ MU bạn lại rủ mình chơi lại tưởng tốt lành gì ai ngờ đâu lại muốn lấy set đồ của mình Smile) hài vãi đạn, bảo mình tham vậy mà cũng có ng tham gấp đôi mình đấy Smile) vậy là lời nói của bạn giờ đối với mình kô có giá trị rồi Smile) thôi mình nói đến đây thôi. Bạn suy nghĩ lại câu nói của bạn đi. Smile

818802

Chu acc Thor sr toan the a e sever MU nhe ..vi suc vat SGK ma to mang tieng qua Empty biết sai mà nhận là được

Bài gửi  PheNhuDe Sun Aug 19, 2012 4:11 pm

ở đời thằng nào cũng thế thôi , biết sai mà sửa là được rồi

còn có những thằng biết sai mà địt biết sửa kiểu gì cơ

PheNhuDe
Khách viếng thăm

Chu acc Thor sr toan the a e sever MU nhe ..vi suc vat SGK ma to mang tieng qua Empty Re: Chu acc Thor sr toan the a e sever MU nhe ..vi suc vat SGK ma to mang tieng qua

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics